
Asalin hoton, AL NASSR
Cristiano Ronaldo ya shiga kulob ɗin Al Nassr na ƙasar Saudiyya kan wata yarjejeniya da zai ba shi damar zama har shekara ta 2025.
Kaftin ɗin na Fotugal ya kasance babu igiyar kowa a kansa bayan ya bar Manchester United sanadin wata hira da ya yi mai cike da taƙaddama inda ya soki lamirin ƙungiyar.
An ba da rahoton cewa Ronaldo zai riƙa karɓar albashi mafi tsoka a tarihin ƙwallon ƙafa wato fam miliyan 177 a shekara.
Ɗan ƙwallon ma shekara 37 ya ce “ya ƙagu ya taka leda a wani sabon fagen ƙwallon ƙafa na wata ƙasar daban”.
Al Nassr – kulob ne da ya zama zakara a gasar Saudiyya na Pro League har karo tara – ya bayyana cimma yarjejeniya da Ronaldo a matsayin “wani kafa abin tarihi”.