Wace ce Stormy Daniels – matar da ta zame wa Trump karfen-kafa?



..

Kotu a birnin New York na Amurka ta samu tsohon shugaban ƙasar Donald Trump da laifi a zargin da ake masa na biyan kuɗi domin ɓoye alaƙar da ke tsakaninsa da wata ƴar fim ɗin batsa.

Ana zargin Trump ne da biyan matar mai suna Stormy Daniels kuɗi gabanin zaɓen 2016 domin ta rufe bakinta kan alaƙar da ta wanzu tsakaninsu.

Ita dai Stormy Daniels ta ce sun samu alaƙa ta lalata tsakaninta da Trump a 2006, shekar ɗaya bayan ya auri mai dakinsa Melania Trump.

Kuma hakan ya faru ne kimanin shekaru 10 kafin Donald Trump wanda ɗan kasuwa ne ya hau kan shugabancin Amurka.



Source link


Like it? Share with your friends!

0

You may also like