Wacece mawaƙiya Tina Turner? – BBC News HausaTina Turner ta rasu ne a ranar Laraba tana da shekara 83

Asalin hoton, Getty Images

Bayanan hoto,

Tina Turner ta rasu ne a ranar Laraba tana da shekara 83

An haifi Tina Turner a jihar Tennessee ta ƙasar Amurka, kuma ta fara yin fice ne a lokacin da take cikin ƴan amshi a ƙungiyar mawaƙa da mijinta ke jagoranta, wadda ake kira `the kings of rhythm`.

Ba da daɗewa ba ta samu zama ɗaya daga cikin mawaƙa na ƙungiyar mijin nata, kuma sun fara samun kudi a harkar ne da wata waƙa mai taken `fool in love, da kuma `it`s gonna work out fine`.

Wasu fitattun waƙoƙin da suka yi tare a wancan lokacin su ne “1973`s Nutbush City Limits “River Deep – Mountain High”, “Proud Mary”, kafin kowa ya kama gaban sa.

Mijin ta shi ne wanda ya canza mata suna daga sunanta na haihuwarta, Anne Mae Bullock, zuwa Tina Turner, shawarar da ya ɗauka ba tare da saninta ba, wanda shi ne misali ɗaya na halayensa na cin zarafi da kuma nuna iko.Source link


Like it? Share with your friends!

0

You may also like